|
โครงการเพิ่มพูนความรู้ด้านกฎหมายที่ใช้ในชีวิตประวันประจำปีงบประมาณ2562 |
![](images/4821.jpg) |
วันที่ ๑๕ ก.พ. ๖๒ เวลา ๐๙.๐๐น. สำนักงานปลัด งานนิติการ ได้จัดอบรมให้ความรู้ด้านกฎหมายเลือกตั้งและการส่งเสริมประชาธิปไตยภายใต้โครงการเพิ่มพูนความรู้ด้านกฎหมายที่ใช้ในชีวิตประจำวัน ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๒ โดยมีนายณัฐวุฒิ เมธารินทร์ รอง ผอ. กกต จังหวัดนครราชสีมา เป็นวิทยากร |
|
|
|