|
โครงการมอบวัคซีนพิษสุนัขบ้า ประจำปีงบประมาณ 2563 |
![](images/9746.jpg) |
วันที่ 28 พฤษภาคม 2563 กองสาธารณสุขฯ อบต.ปากช่อง ดำเนินโครงการมอบวัคซีนพิษสุนัขบ้า ประจำปีงบประมาณ 2563 โดยมีนายเสกสันต์ ทองสวัสดิ์วงศ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลปากช่อง เป็นประธานเปิดโครงการและมอบวัคซีนให้กับอาสาสมัครประจำหมู่บ้านเพื่อนำวัคซีนไปฉีดให้กับสัตว์เลี้ยงที่ได้สำรวจไว้ในตำบลปากช่องต่อไป |
|
|
|