|
กิจกรรมมอบดอกไม้จันทน์ให้กับอำเภอปากช่องเพื่อนำไปใช้ในงานพระราชพิธีถวายพระเพลิงพระบรมศพพระบาทสมเด็จพระปรมินทรหาภูมิพลอดุลยเดช |
![](images/3535.jpg) |
กิจกรรมมอบดอกไม้จันทน์ให้กับอำเภอปากช่องเพื่อนำไปใช้ในงานพระราชพิธีถวายพระเพลิงพระบรมศพพระบาทสมเด็จพระปรมินทรหาภูมิพลอดุลยเดช วันที่ 20 กันยายน 2560
1. เพื่อเป็นการสร้างพลังความรัก ความสามัคคี การมีส่วนร่วมภาคประชาชน ต่อสถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
2. เพื่อเป็นการเตรียมการและสนับสนุนจังหวัดและอำเภอ ในการจัดงานพระราชพิธีถวายพระเพลิงพระบรมศพ |
|
|
|